
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Loa Guinness KS-103G
3,590,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | KS-103G |
| Màu sắc: | Đen - xám |
| Nhà sản xuất: | Guinness |
| Xuất xứ sản phẩm: | Việt Nam |
| Năm ra mắt : | đang cập nhật |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại Loa: | Loa thùng |
| Số loa: | 3 Way 3 Speakers |
| Công suất Loa: | 300W |
| Độ nhạy: | 98dB/w/m |
| Trở kháng: | 8 Ohm |
| Tần số loa: | 40Hz-20KHz |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 23 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 525 x 310 x 290 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC