
Bộ loa JBL KI510-PAK
18,490,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | KI510-PAK |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | JBL |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | đang cập nhật |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại Loa: | Loa thùng |
| Số loa: | 2 |
| Công suất Loa: | 350W x 2 |
| Tần số loa: | 69Hz - 16kHz |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 24.8 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 510 x 342 x 310 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC

HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG