
Loa Paramax MK-S2000
8,990,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | MK-S2000 |
| Màu sắc: | Calvados |
| Nhà sản xuất: | Paramax |
| Xuất xứ sản phẩm: | Việt Nam |
| Năm ra mắt : | đang cập nhật |
| Thời gian bảo hành: | 5 năm |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại Loa: | Loa karaoke |
| Số loa: | 2 loa tweeter, 1 loa woofer, 2 loa squawker |
| Công suất Loa: | 350W / 700W / 1 loa |
| Độ nhạy: | 90dB / 1W / 1m |
| Trở kháng: | 8Ω |
| Tần số loa: | 40Hz ~ 20,000Hz |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 17.8 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 620 x 355 x 338 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC

HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG