
Loa Karaoke di động Microtek MTK-8800Pro
8,990,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | MTK-8800PRO |
| Màu sắc: | Vàng Đen |
| Nhà sản xuất: | Microtek |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2022 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại Loa: | Loa karaoke |
| Số kênh dàn loa: | Loa bass 18 inch, Loa middle và Loa treble |
| Công suất Loa: | Lên đến 1800W |
| Tần số loa: | 40Hz - 20KHz |
| Cổng Bluetooth: | Bluetooth 5.0 |
| Cổng kết nối khác: | Cổng kết nối USB, SD, Cổng kết nối micro có dây và guitar: jack 6.5mm, Cổng In- out Audio: Jack 3.5mm |
| Tính năng nổi bật: | Trang bị 2 micro không dây, 1 remote |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 45.3 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 590 x 605 x 905 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC

HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG