
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Dàn Karaoke Guinness Tinh Tế
20,190,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Loại Loa: | Toàn giải 3 đường tiếng |
| Số kênh dàn loa: | Hệ thống 5 loa, 3 đường tiếng |
| Số loa: | 2 |
| Công suất Loa: | 600W/ 2CH |
| Độ nhạy: | 98dB |
| Trở kháng: | 4 Ohm |
| Tần số loa: | 40Hz-20KHz |
| Công suất Amply: | Công suất ngõ ra: 760W/2CH 8Ω |
| Tính năng khác của amply: | Khả năng chống hú với 3 cấp độ, Cổng kết nối: Optical, Bluetooth, AUX, Có Remote, Out put: Sub, Rec |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC