
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Dàn Karaoke Guinness Sống Động
21,490,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Loại micro: | Không dây |
| Tần số micro: | 40 Hz – 20 Hz |
| Công suất micro: | 30 mW |
| Loại Loa: | Toàn giải 3 đường tiếng |
| Số kênh dàn loa: | (2 bass 25cm, 1 loa trung và 1 loa trép)/ 1 loa |
| Số loa: | 2 loa |
| Công suất Loa: | 600W/ 2 loa/4Ω |
| Độ nhạy: | 98dB |
| Trở kháng: | 4Ω |
| Tần số loa: | 40Hz-20KHz |
| Công suất Amply: | Công suất ngõ ra: 760W/2CH 8Ω |
| Tính năng khác của amply: | Khả năng chống hú với 3 cấp độ, Cổng kết nối: Optical, Bluetooth, AUX, Có Remote, Out put: Sub, Rec |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC