
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Loa tích hợp amply JBL PartyBox Club 120AS
10,601,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | PartyBox Club 120AS |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | JBL |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại Loa: | Loa Bluetooth |
| Công suất Loa: | 160 W RMS |
| Công nghệ âm thanh: | JBL Sound Pro, JBL PartyBoost |
| Tần số loa: | 40 Hz - 20 kHz (-6dB) |
| Chống nước: | Kháng nước IPX4 |
| Thời lượng pin: | JBL BATTERY200 Li-ion polymer 34 Wh (equivalent to 7.2V / 4277mAh) |
| Jack 3.5mm: | Có |
| Cổng Bluetooth: | Bluetooth 5.3 |
| Tính năng nổi bật: | Kết nối nhiều loa Auracast |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 11.05 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 288 x 570 x 297 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC