
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Loa karaoke di động Microtek MTK-550A
5,590,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | MTK-550A |
| Màu sắc: | Đen xám |
| Nhà sản xuất: | Microtek |
| Xuất xứ sản phẩm: | Việt Nam |
| Năm ra mắt : | 2023 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại Loa: | Loa karaoke |
| Công suất Loa: | 550W |
| Phạm vi không dây tối đa: | 10m |
| Chống nước: | Không |
| Thời lượng pin: | 12V - 7A, Dùng khoảng 4 - 6 giờ |
| Jack 3.5mm: | Có |
| Cổng Bluetooth: | Bluetooth 5.0 |
| Cổng Wifi: | Không |
| Cổng kết nối khác: | USB, SD Card, FM,... |
| Tính năng nổi bật: | Đi kèm 2 micro kim loại không dây cao cấp |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 18 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 455 x 445 x 710 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC