
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Bộ loa đã lắp vào thùng loa JBL KI512-PAK
19,990,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | KI512-PAK |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | JBL |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | đang cập nhật |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại Loa: | Loa thùng |
| Số loa: | 2 |
| Công suất Loa: | 800W |
| Độ nhạy: | 94 dB |
| Trở kháng: | 8 Ohm |
| Tần số loa: | 42 Hz - 20 KHz |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 35.2 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 360 × 570 × 392 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC