
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Loa karaoke di động Microtek MTK 15-09
9,750,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | MTK15-09 |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Microtek |
| Xuất xứ sản phẩm: | Việt Nam |
| Năm ra mắt : | đang cập nhật |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại Loa: | Loa karaoke di động |
| Kích thước màn loa: | 1 loa bass kích thước 38 cm, 1 loa treble, 1 loa trung |
| Công suất Loa: | 1000W |
| Chống nước: | Không |
| Thời lượng pin: | Dùng được khoảng 4 - 6 giờ |
| Jack 3.5mm: | Có |
| Cổng Bluetooth: | Bluetooth 5.0 |
| Cổng Wifi: | Có |
| Cổng kết nối khác: | Cổng kết nối micro có dây và guitar: jack 6.5mm, USB, SD Card |
| Tính năng nổi bật: | 2 micro không dây; Công nghệ kết nối 2 loa không dây TWS giúp kết nối nhanh, ổn định; Có điều khiển từ xa |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC