
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Loa di động Paramax Dansing MT-396
7,990,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | MT-396 |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Paramax |
| Xuất xứ sản phẩm: | Việt Nam |
| Năm ra mắt : | đang cập nhật |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại Loa: | Loa karaoke |
| Kích thước màn loa: | 2 đường tiếng, 2 loa thành phần; Loa Tweeter 1 x 1 inch (25.4 mm), loa Woofer 1 x 15 inch (385mm) |
| Công suất Loa: | Công suất liên tục/đỉnh: 100W/400W |
| Cổng Bluetooth: | Có |
| Cổng kết nối khác: | USB, SD Card |
| Tính năng nổi bật: | Đi kèm với 2 micro không dây, Công nghệ kết nối 2 loa không dây TWS giúp kết nối nhanh, ổn định, Có 2 ngõ cắm micro có dây, Ngõ cắm Guitar, Aux Signal |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 31.4 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 432.5 x 747 x 500 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC