
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Loa karaoke di động Microtek MTK-650A
6,740,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | MTK-650A |
| Màu sắc: | Xám đen |
| Nhà sản xuất: | Microtek |
| Xuất xứ sản phẩm: | Việt Nam |
| Năm ra mắt : | 2023 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại Loa: | Loa karaoke di động |
| Kích thước màn loa: | 12 inch |
| Công suất Loa: | 650W |
| Công nghệ âm thanh: | DSP |
| Phạm vi không dây tối đa: | 10m |
| Chống nước: | Không |
| Thời lượng pin: | 12V - 9A, Dùng khoảng 4 - 6 tiếng |
| Jack 3.5mm: | Có |
| Cổng Bluetooth: | Bluetooth 5.0 |
| Cổng Wifi: | Không |
| Cổng kết nối khác: | USB, SD Card, FM,... |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 24 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 510 x 465 x 830 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC