
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Bộ loa karaoke Icore ISM09
1,499,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | ISM09 |
| Màu sắc: | Xám |
| Nhà sản xuất: | iCore |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2023 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Công nghệ âm thanh: | Stereo |
| Kích thước màn loa: | 10 cm |
| Công suất loa: | 20 W |
| Bluetooth: | Bluetooth 5.3 |
| Wi-Fi: | Không |
| NFC: | Không |
| Jack 3.5mm: | Có |
| Phạm vi không dây tối đa: | 10m |
| Cổng giao tiếp khác: | TF card, USB, AUX |
| Dung lượng pin: | 2000 mAh (Loa), 500 mAh (Micro) |
| Thời gian phát tối đa: | 4 - 5 tiếng |
| Chống nước: | Không |
| Chức năng khác: | Nghe nhạc, Karaoke |
| Loại Loa: | Loa karaoke |
| Số loa: | 1 bass 10 cm và 1 treble |
| Tần số loa: | 100Hz - 20kHz |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 1.6 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 200 x 155 x 155 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC