
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Loa karaoke di động Nova Audio NV-12A Plus
6,490,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | NV-12A Plus |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Nova Audio |
| Xuất xứ sản phẩm: | Việt Nam |
| Năm ra mắt : | 2023 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại Loa: | Loa karaoke di động |
| Kích thước màn loa: | 12 inch (30cm) |
| Công suất Loa: | RMS: 150W, PMPO: 750W |
| Phạm vi không dây tối đa: | 15m |
| Chống nước: | Không |
| Thời lượng pin: | Thời gian phát tối đa: 6-8h, 12V-14A |
| Cổng HDMI: | HDMI ARC |
| Cổng Optical: | Có |
| Jack 3.5mm: | Có |
| Cổng Bluetooth: | Bluetooth 5.0 |
| Cổng Wifi: | Không |
| Cổng kết nối khác: | USB, SD Card |
| Tính năng nổi bật: | Công nghệ chống hú FBX và công nghệ tái tạo âm trầm Sub Vol |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 26 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 360 x 390 x 680 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC