
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Loa Sub Jamo C910 Black ASH
6,700,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | C910 |
| Nhà sản xuất: | Jamo |
| Xuất xứ sản phẩm: | Mỹ/Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại Loa: | Loa Sub |
| Số kênh dàn loa: | 2 |
| Số loa: | 1 loa |
| Công suất loa trầm: | 300W |
| Độ nhạy: | 110db |
| Trở kháng: | 8 Ohm |
| Tần số loa: | 32 - 125 Hz |
| Cổng Composite: | Có |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 14 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 318 x 408 x 400 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC