
Loa tháp di động Samsung MX-ST40F
9,490,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | MX-ST40F/XV |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Samsung |
| Thương hiệu đến từ: | Việt Nam |
| Xuất xứ sản phẩm: | Hàn Quốc |
| Năm ra mắt : | 2025 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại Loa: | Loa di động |
| Công suất Loa: | 160W |
| Chống nước: | Kháng nước IPX4 |
| Thời lượng pin: | Dùng được khoảng 12 giờ |
| Cổng USB: | Có |
| Cổng Bluetooth: | Có |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 12.73 kg |
| Kích thước sản phẩm: | Dài 303 mm - Rộng 310 mm - Cao 620 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC

HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG