
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Loa siêu trầm Paramax SUB-D30 Ash-Black
7,890,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | SUB-D30 |
| Màu sắc: | Ash-Black |
| Nhà sản xuất: | Paramax |
| Xuất xứ sản phẩm: | Việt Nam |
| Năm ra mắt : | 2022 |
| Thời gian bảo hành: | 5 năm cho củ loa và 3 năm cho amply gắn trong |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại Loa: | Loa siêu trầm điện |
| Số loa: | 01 loa woofer: Đường kính 305 mm, màng nhôm siêu cứng |
| Công suất Loa: | 300W (R.M.S) / 600W (Peak) |
| Trở kháng: | 8 Ω |
| Tần số loa: | 24Hz ~ 125Hz |
| Cổng kết nối khác: | Cổng kết nối với Amply |
| Tính năng nổi bật: | Karaoke, nghe nhạc, xem phim |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 21.6 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 376(R) x 448(C) x 478(S) mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC