
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Loa Paramax EURO 8 Luxury Cam (Neon Orange)
16,590,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | EURO 8 LUXURY |
| Màu sắc: | Cam (Neon Orange) |
| Nhà sản xuất: | Paramax |
| Xuất xứ sản phẩm: | Việt Nam |
| Năm ra mắt : | 2023 |
| Thời gian bảo hành: | 5 năm |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại Loa: | Loa karaoke và nghe nhạc |
| Số kênh dàn loa: | 3 loa 2 đường tiếng |
| Số loa: | Treble: 1 x 2.5cm công nghệ HTD (Hardened Titanium Dome), Mid/bass: 2 x 20cm công nghệ HCA (Hardened Concave Al-cone) |
| Công suất Loa: | Công suất liên tục/cực đỉnh: 150W/ 600W/ 1loa |
| Độ nhạy: | 98dB/1w/1m |
| Trở kháng: | 8Ω |
| Tần số loa: | 32Hz ~ 25,000Hz (±3dB) |
| Cổng kết nối khác: | Cổng kết nối với Amply |
| Tính năng nổi bật: | Loa Hi-Fi đa năng cho nhiều mục đích sử dụng: Karaoke, nghe nhạc, xem phim |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | Mỗi loa 28 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 286 x 1153 x 472 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC