
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

LG PuriCare AS60GHWG0
5,290,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | AS60GHWG0.ABAE |
| Màu sắc: | Trắng |
| Nhà sản xuất: | LG |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2023 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Công suất: | 41 W |
| Độ ồn: | 47dB(Cao) / 25dB(Thấp) |
| Lưu lượng gió: | Tối đa 468 m³/h |
| Tốc độ quạt: | Tự động - Thấp - Trung bình - Cao - Tăng cường |
| Diện tích lọc khí tối đa: | 61 m² |
| Bộ lọc: | Màng lọc HEPA H13 & Ionizer loại bỏ 99.999% bụi siêu mịn PM 0.01; Tấm lọc thô (Tấm lọc chống virus, vi khuẩn); Tấm lọc bụi và chất gây dị ứng; Tấm lọc Carbon khử mùi và khí độc |
| Loại bụi lọc được: | PM0.01 |
| Khử mùi: | Có. Bộ lọc Carbon than hoạt tính (Khử mùi thức ăn, khí độc, gas) |
| Đèn báo chất lượng không khí: | Có. 4 Bước (Đỏ → Cam → Vàng → Xanh lục) |
| Kết nối Wifi: | Có, Điều khiển thông qua ứng dụng LG ThinQ |
| Công nghệ Inverter: | Có |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 6.75 kg |
| Kích thước sản phẩm: | (RxSxC) 315 x 315 x 511 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC