
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Sharp Inverter FP-S40V-W
3,490,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | FP-S40V-W |
| Màu sắc: | Trắng |
| Nhà sản xuất: | Sharp |
| Xuất xứ sản phẩm: | Thái Lan |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Công suất: | 23 W |
| Độ ồn: | 46/31/24 dB |
| Lưu lượng gió: | 240 m³/giờ |
| Diện tích lọc khí tối đa: | 30 m² |
| Bộ lọc: | Bộ lọc thô, bộ lọc HEPA & khử mùi 2 trong 1 (Lọc bụi mịn kích thước từ 0.3 µm lên đến 99.97%) |
| Loại bụi lọc được: | PM0.3 |
| Kháng khuẩn: | Có (PCI) |
| Khử mùi: | Có (PCI) |
| Đèn báo chất lượng không khí: | Có |
| Kết nối Wifi: | Không |
| Công nghệ Inverter: | J-tech Inverter |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 3.9 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 372 x 235 x 235 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC