
Máy lọc không khí Philips AC2220/10
5,390,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | AC2220/10 |
| Màu sắc: | Trắng |
| Nhà sản xuất: | Philips |
| Thương hiệu đến từ: | Châu Âu |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2025 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Độ ồn: | 13dB-45dB |
| Lưu lượng gió: | 420m3/h |
| Diện tích lọc khí tối đa: | 109 m² |
| Bộ lọc: | bộ lọc 3 lớp: bộ tiền lọc, Bộ lọc HEPA NanoProtect và Màng lọc than hoạt tính lọc mùi hôi. |
| Loại bụi lọc được: | Lọc bụi thô, lông thú cưng, bụi mịn, phấn hoa, chất gây dị ứng, vi khuẩn, vi rút và lọc mùi |
| Kháng khuẩn: | Có |
| Khử mùi: | Có |
| Tạo ẩm: | Không |
| Đèn báo chất lượng không khí: | Có |
| Kết nối Wifi: | Có |
| Tiện ích khác: | Lọc 99.97% các hạt nhỏ 0.003micron (bụi, bụi mịn PM2.5, vi khuẩn, vi rút, mùi hôi, khói bếp…). Khả năng tương thích với điện thoại thông minh: Kết nối với ứng dụng Air+. Điều khiển bằng giọng nói: Alexa, Google Home. Đèn báo bộ lọc thông minh, Cài đặt t |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 5.72 kg |
| Kích thước sản phẩm: | Dài 348 mm - Rộng 348 mm - Cao 540 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC

HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG