
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Philips AC0650/10
1,890,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | AC0650/10 |
| Màu sắc: | Trắng |
| Nhà sản xuất: | Philips |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2023 |
| Thời gian bảo hành: | 24 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Công suất: | 12 W |
| Độ ồn: | 49 dB |
| Lưu lượng gió: | 170 m³/ giờ |
| Diện tích lọc khí tối đa: | 44 m² |
| Bộ lọc: | Nano Protect Hepa |
| Loại bụi lọc được: | PM0.003 |
| Kháng khuẩn: | Có |
| Đèn báo chất lượng không khí: | Trên app Air+ |
| Kết nối Wifi: | Có |
| Điện năng tiêu thụ: | 220-240 V |
| Tiện ích khác: | Lọc các hạt nhỏ: 99,97% các hạt nhỏ cỡ 0,003 micron; Lọc chất gây dị ứng: 99,99%; Lọc vi-rút và giọt khí dung: 99% |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 2.2 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 243 x 237 x 341 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC