
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Máy lọc không khí dành cho thú cưng Philips AC3360/11
5,990,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | AC3360/11 |
| Màu sắc: | Trắng |
| Nhà sản xuất: | Philips |
| Thương hiệu đến từ: | Châu Âu |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2025 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Độ ồn: | 18dB - 52dB |
| Lưu lượng gió: | 400m3/h |
| Diện tích lọc khí tối đa: | 104 m² |
| Bộ lọc: | Bộ lọc 4 lớp: bộ tiền lọc, bộ lọc HEPA NanoProtect , màng lọc than hoạt tính và bộ lọc mùi lọc sạch các hạt nhỏ tới 0,003 micron |
| Loại bụi lọc được: | Lọc >90% lông thú trong không khí, bụi thô, bụi mịn, phấn hoa, chất gây dị ứng, vi khuẩn, vi rút và lọc mùi hôi từ khay ăn, chất thải, lông ướt, khu vực chuồng, v..v.. |
| Kháng khuẩn: | Có |
| Khử mùi: | Có |
| Đèn báo chất lượng không khí: | Có |
| Kết nối Wifi: | Có |
| Tiện ích khác: | Hút sạch >90% lông thú trong không khí, sử dụng hiệu ứng Bernoulli để nâng và bắt trọn lông thú trong không khí và dưới sàn. 99.97% các hạt nhỏ 0.003micron (bụi, bụi mịn PM2.5, vi khuẩn, vi rút, mùi hôi của thú cưng gồm đồ ăn, chất thải, lông ướt, khu vực |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 6.5 kg |
| Kích thước sản phẩm: | Dài 478 mm - Rộng 248 mm - Cao 462 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC