
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Philips AMF765/30
7,990,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | AMF765/30 |
| Màu sắc: | Trắng |
| Nhà sản xuất: | Philips |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2023 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Công suất: | 40 W |
| Độ ồn: | 47 dB |
| Lưu lượng gió: | 270 m³/giờ |
| Tốc độ quạt: | 10 tốc độ |
| Diện tích lọc khí tối đa: | 70 m² |
| Bộ lọc: | Nano Protect Hepa |
| Loại bụi lọc được: | PM0.003 |
| Kháng khuẩn: | Có |
| Khử mùi: | Có |
| Đèn báo chất lượng không khí: | Có |
| Kết nối Wifi: | Có |
| Tiện ích khác: | Chức năng quạt |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 7.3 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 256 x 262 x 1062 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC