
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

LG PuriCare Aero Tower Hit FS15GPBK0 Be
10,990,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | FS15GPBK0.ABAE |
| Màu sắc: | Be |
| Nhà sản xuất: | LG |
| Xuất xứ sản phẩm: | Hàn Quốc |
| Năm ra mắt : | 2023 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Công suất: | 40W |
| Độ ồn: | 53 dB(Max) / 23 dB(Sleep) |
| Lưu lượng gió: | 181 |
| Tốc độ quạt: | Tự động / Thấp / Vừa / Cao / Ngủ |
| Diện tích lọc khí tối đa: | 23.2 m² |
| Bộ lọc: | Màng lọc thô: Bắt giữ các hạt bụi thô - Bộ lọc khử mùi khí độc hại: Loại bỏ mùi hôi, khói bụi và hóa chất trong không khí - HEPA13: Lọc 99,999% các hạt bụi mịn nhỏ tới 0,01 micromet |
| Loại bụi lọc được: | PM0.01 |
| Kháng khuẩn: | Có |
| Khử mùi: | Có |
| Đèn báo chất lượng không khí: | Có (LED) |
| Kết nối Wifi: | Có |
| Công nghệ Inverter: | Có |
| Tiện ích khác: | Lọc Khí Mạnh Mẽ: Màng Lọc HEPA, Công nghệ UVnano™, Cảm Biến PM 1.0, Chế Độ Hoạt Động Êm Ái: Siêu Yên Tĩnh, Chế Độ Gió 2 Chiều, LG ThinQ™, Thiết Kế Khí Động Học & Mang Tính Nghệ Thuật, Vận hành dễ dàng & thuận tiện |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 9.7 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 265 x 1120 x 265 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC