
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Sharp FP-JM30V-B
3,800,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | FP-JM30V-B |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Sharp |
| Xuất xứ sản phẩm: | Thái Lan |
| Năm ra mắt : | 2019 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Công suất: | 53 W |
| Độ ồn: | 44/36/27 dB |
| Lưu lượng gió: | 180/120/78 m3/giờ |
| Tốc độ quạt: | 3 cấp độ |
| Diện tích lọc khí tối đa: | 23 m² |
| Bộ lọc: | Màng lọc thô, Màng lọc HEPA |
| Loại bụi lọc được: | PM0.3 |
| Khử mùi: | Có |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 4.7 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 444 x 438 x 253 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC