
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Daikin MC30YVM7
3,590,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | MC30YVM7 |
| Màu sắc: | Trắng |
| Nhà sản xuất: | Daikin |
| Xuất xứ sản phẩm: | Malaysia |
| Năm ra mắt : | 2022 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Công suất: | 16W (5.5/6/11/16W) |
| Độ ồn: | 44dB (19/29/33/44dB) |
| Lưu lượng gió: | 3.0 m3/phút |
| Tốc độ quạt: | 3 cấp độ |
| Diện tích lọc khí tối đa: | 23 m² |
| Bộ lọc: | Phin lọc tĩnh điện HEPA, công nghệ Streamer, phin lọc khử mùi |
| Loại bụi lọc được: | PM0.3 |
| Khử mùi: | Có Phin lọc khử mùi |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 5.8 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 450 x 270 x 270 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC