
LG 360 độ Alpha 2 tầng AS10GDBY0 Vàng Be
24,990,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | AS10GDBY0.ABAE |
| Màu sắc: | Vàng Be nhạt |
| Nhà sản xuất: | LG |
| Xuất xứ sản phẩm: | Hàn Quốc |
| Năm ra mắt : | 2023 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Công suất: | 72W |
| Độ ồn: | 53 dB(Max) / 26 dB(Sleep) |
| Lưu lượng gió: | 810 |
| Tốc độ quạt: | Tự động / Thấp / Vừa / Cao / Ngủ |
| Diện tích lọc khí tối đa: | 104 m² |
| Bộ lọc: | Màng lọc thô: Bắt giữ các hạt bụi thô - Bộ lọc khử mùi khí độc hại: Loại bỏ mùi hôi, khói bụi và hóa chất trong không khí - HEPA13: Lọc 99,999% các hạt bụi mịn nhỏ tới 0,01 micromet |
| Loại bụi lọc được: | PM0.01 |
| Kháng khuẩn: | Có |
| Khử mùi: | Có |
| Đèn báo chất lượng không khí: | Đèn LED 4 mức (Rất xấu => Tốt: Đỏ/Cam/Vàng/Xanh lục) |
| Kết nối Wifi: | Có |
| Công nghệ Inverter: | Có |
| Tiện ích khác: | Lọc không khí 360˚, Hệ thống đa bộ lọc, Clean Booster, Chế độ thú cưng Pet Care, Chống dị ứng Allergy Care, Đèn báo và cảm biến thông minh: Bụi (Cảm biến PM1.0 / 2.5 / 10) / Khí gas, Kiểm soát chất lượng không khívới LG ThinQ™ qua điện thoại thông minh |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 20.6 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 377 x 1100 x 377 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC

HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG