
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Philips AC0950/10
3,690,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | AC0950/10 |
| Màu sắc: | Trắng |
| Nhà sản xuất: | Philips |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Công suất: | 23W |
| Độ ồn: | 20.5 - 49.5 dB |
| Lưu lượng gió: | 250 m³/h |
| Diện tích lọc khí tối đa: | 65 m² |
| Bộ lọc: | Bộ tiền lọc, lọc HEPA Nano Protect, lọc Active Carbon (Lọc bụi siêu mịn kích thước từ 0.003 µm lên đến 99.97%) |
| Loại bụi lọc được: | PM0.003 |
| Kháng khuẩn: | Có (PCI) |
| Khử mùi: | Có (PCI) |
| Đèn báo chất lượng không khí: | Có |
| Kết nối Wifi: | Có. AIR+ |
| Công nghệ Inverter: | Có Inverter |
| Điện năng tiêu thụ: | 23W |
| Tiện ích khác: | Công nghệ cảm biến AeraSense phát hiện các chất gây ô nhiễm và điều chỉnh mức độ lọc |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 3.9 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 372 x 235 x 235 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC