
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Máy lọc không khí Cuckoo CAC-AF1110FW/WHCKV
2,390,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | CAC-AF1110FW/WHCKV |
| Màu sắc: | Trắng |
| Nhà sản xuất: | Cuckoo |
| Thương hiệu đến từ: | Hàn Quốc |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2023 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Công suất: | 30W |
| Độ ồn: | 55dB |
| Lưu lượng gió: | 260 m³/h |
| Diện tích lọc khí tối đa: | 34 m² |
| Bộ lọc: | Bộ lọc thô, than hoạt tính, True HEPA |
| Loại bụi lọc được: | PM0.3, PM0.5, PM1.0, PM2.5, PM10 |
| Kháng khuẩn: | Ionizer |
| Khử mùi: | Có |
| Đèn báo chất lượng không khí: | Có đèn báo 3 cấp độ |
| Công nghệ Inverter: | Không |
| Điện năng tiêu thụ: | 220-240 V |
| Tiện ích khác: | Luồng khí 360 độ, Cảnh báo thay lõi lọc, Điều khiển cảm ứng |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 3.15 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 247 x 245 x 366 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC