
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

LG PuriCare Aero Booster AS55GGSY0 Be
14,490,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | AS55GGSY0.ABAE |
| Màu sắc: | Màu Be |
| Nhà sản xuất: | LG |
| Xuất xứ sản phẩm: | Hàn Quốc |
| Năm ra mắt : | 2025 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Công suất: | 55 W |
| Độ ồn: | 52 dB (Max) / 21 dB (Sleep) |
| Tốc độ quạt: | Tự động / Thấp / Vừa / Cao / Ngủ |
| Diện tích lọc khí tối đa: | 52.8 m² |
| Bộ lọc: | Màng lọc thô, Bộ lọc khử mùi khí độc hại (NO2, SO2, Formaldehyde), HEPA13 |
| Loại bụi lọc được: | PM0.01 |
| Khử mùi: | Có |
| Đèn báo chất lượng không khí: | Có |
| Kết nối Wifi: | Có |
| Công nghệ Inverter: | Có |
| Điện năng tiêu thụ: | 55 W |
| Tiện ích khác: | Cảm biến bụi, khí ga, lọc mùi thú cưng, cảm biến độ sáng. Cảm biến bụi PM1.0, lọc bụi mịn PM0.01. Wi-Fi. Lọc 360 độ. Bộ lọc xúc tác quang khử mùi thú cưng. UV nano khử trùng quạt 99,998%. Cảnh báo thay thế bộ lọc. Đèn cảm biến bụi mịn 8 màu sắc |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 9.2 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 240 x 240 x 997 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC