
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Lọc khí ô tô Sharp IG-NX2E-A
2,290,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | IG-NX2E-A |
| Màu sắc: | Xanh Dương |
| Nhà sản xuất: | Sharp |
| Xuất xứ sản phẩm: | Thái Lan |
| Năm ra mắt : | 2021 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Công suất: | 1.4 W |
| Độ ồn: | 33/22/18 dB |
| Diện tích lọc khí tối đa: | Thích hợp cho xe từ 4 chỗ - 7 chỗ: 3.6 m² |
| Bộ lọc: | PM10 |
| Loại bụi lọc được: | PM10 |
| Kháng khuẩn: | Có (PCI) |
| Khử mùi: | Có (PCI) |
| Điện năng tiêu thụ: | 1.4/0.8/0.6 W |
| Tiện ích khác: | Chế độ Turbo làm sạch nhanh |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 0.295 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 78 x 76 x 165 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC