
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Daikin MC55UVM6-7
6,590,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | MC55UVM6-7 |
| Màu sắc: | Trắng |
| Nhà sản xuất: | Daikin |
| Xuất xứ sản phẩm: | Malaysia |
| Năm ra mắt : | 2022 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Công suất: | 37W (8/10/15/37W) |
| Độ ồn: | 53dB (19/29/39/53dB) |
| Lưu lượng gió: | 5.5 m3/phút |
| Tốc độ quạt: | 4 cấp độ |
| Diện tích lọc khí tối đa: | 41 m² |
| Bộ lọc: | Phin lọc tĩnh điện HEPA, diệt bụi khuẩn bằng phóng điện Streamer và lọc mùi với công nghệ Ion Plasma |
| Loại bụi lọc được: | PM0.3 |
| Khử mùi: | Có màng lọc khử mùi |
| Đèn báo chất lượng không khí: | Có |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 6.8 kg |
| Kích thước sản phẩm: | (RxSxC) 500 x 270 x 270 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC