
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Máy lọc khí và bù ẩm Philips AC3420/10
7,590,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | AC3420/10 |
| Màu sắc: | Trắng |
| Nhà sản xuất: | Philips |
| Thương hiệu đến từ: | Châu Âu |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2025 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Độ ồn: | 16.5-51 dB |
| Diện tích lọc khí tối đa: | tối đa 78 m² |
| Bộ lọc: | Bộ lọc 3 lớp: bộ tiền lọc, Bộ lọc HEPA NanoProtect (không chỉ thu giữ các chất ô nhiễm mà còn sử dụng điện tích tĩnh điện đặc biệt để thu hút) và Màng lọc than hoạt tính lọc mùi hôi. |
| Loại bụi lọc được: | Bụi mịn PM2.5 |
| Kháng khuẩn: | Có |
| Khử mùi: | Có |
| Tạo ẩm: | Có |
| Đèn báo chất lượng không khí: | Có |
| Kết nối Wifi: | Có |
| Điện năng tiêu thụ: | 43W |
| Tiện ích khác: | Lọc không khí và tạo ẩm mạnh mẽ tới 650 ml/h. Bù Ẩm với Ngăn chứa nước tới 3.2L. Lọc 99.99% các hạt nhỏ 0.003micron (bụi, bụi mịn PM2.5, vi khuẩn, vi rút, mùi hôi, khói bếp…). Khả năng tương thích với điện thoại thông minh: Kết nối với ứng dụng Air+ để t |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 6.5 kg |
| Kích thước sản phẩm: | Dài 285 mm - Rộng 285 mm - Cao 520 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC