
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

LG PuriCare Aero Furniture AS20GPBK0 Nâu
9,990,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | AS20GPBK0.ABAE |
| Màu sắc: | Màu Nâu |
| Nhà sản xuất: | LG |
| Xuất xứ sản phẩm: | Hàn Quốc |
| Năm ra mắt : | 2025 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Công suất: | 28 W |
| Độ ồn: | 44 dB (Max) / 21 dB (Sleep) |
| Lưu lượng gió: | 2.57 m³/ phút |
| Tốc độ quạt: | Tự động / Thấp / Vừa / Cao / Ngủ |
| Diện tích lọc khí tối đa: | 19.8 m² |
| Bộ lọc: | Màng lọc thô, Bộ lọc khử mùi khí độc hại, HEPA13 |
| Loại bụi lọc được: | PM0.01 |
| Khử mùi: | Có |
| Đèn báo chất lượng không khí: | Có (LED) |
| Kết nối Wifi: | Có |
| Công nghệ Inverter: | Có |
| Điện năng tiêu thụ: | 28 W |
| Tiện ích khác: | Lọc 360 độ. Đèn ngủ theo tâm trạng với 8 màu sắc. Wi-Fi (ThinQ™). Cảm biến bụi PM 1.0, lọc được bụi mịn PM0.01. Sạc không dây. Tia UV nano khử trùng 99,99% quạt bằng công nghệ UVnano và phát ra không khí sạch. |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 7.2 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 410 x 410 x 550 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC