
Máy lọc không khí diệt khuẩn UVGREEN KA150P
1,450,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | KA150P |
| Màu sắc: | WHITE |
| Nhà sản xuất: | Uvgreen |
| Thương hiệu đến từ: | Việt Nam |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Công suất: | 14W |
| Độ ồn: | 24-48dB |
| Lưu lượng gió: | CADR 100 m3/h |
| Tốc độ quạt: | Tốc độ gió có 4 mức : Thấp – Trung bình – Cao – Turbo |
| Diện tích lọc khí tối đa: | 20 m² |
| Bộ lọc: | Bộ lọc HEPA H13 cao cấp với 3 lớp lọc: màng lọc thô ,màng lọc HEPA H13, màng lọc than hoạt tính |
| Loại bụi lọc được: | PM2.5 |
| Kháng khuẩn: | Có - Công nghệ UVC LED diệt khuẩn kết hợp với bộ lọc HEPA H13 + Carbon |
| Khử mùi: | Có - Công nghệ UVC LED diệt khuẩn kết hợp với bộ lọc HEPA H13 + Carbon |
| Đèn báo chất lượng không khí: | Có 3 màu đèn: Đỏ/Cam/Xanh dương |
| Tiện ích khác: | Chế độ Auto, Khuếch tán tinh dầu, Đèn ngủ, Chế độ hẹn giờ, Khoá an toàn, Chế độ ngủ |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 1.7 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 200 x 200 x 320 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC

HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG