
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Electrolux UltimateHome 500 EP53-46UGA (5 bước lọc)
5,590,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | EP53-46UGA |
| Màu sắc: | Xám |
| Nhà sản xuất: | Electrolux |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Công suất: | 40W |
| Độ ồn: | 20dB |
| Lưu lượng gió: | 409 m³/h |
| Tốc độ quạt: | 5 cấp |
| Diện tích lọc khí tối đa: | 52 m² |
| Bộ lọc: | Bộ lọc HEPA H13 5 lớp |
| Loại bụi lọc được: | PM0.3 |
| Kháng khuẩn: | Lên đến 99,99% |
| Khử mùi: | Có. Lên đến 100% |
| Đèn báo chất lượng không khí: | Có (4 màu) |
| Kết nối Wifi: | Không |
| Công nghệ Inverter: | Không |
| Tiện ích khác: | Cảm biến UV-C giúp không khí trong lành hơn |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 5.8 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 561 x 282 x 282 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC