
Máy lọc không khí tạo ion âm Paveden PAP-2996IX
2,600,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | PAP-2996IX |
| Màu sắc: | Trắng |
| Nhà sản xuất: | Paveden |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2025 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Công suất: | 40 W |
| Độ ồn: | 58 dB |
| Lưu lượng gió: | 85 m³/giờ |
| Tốc độ quạt: | 9 cấp độ |
| Diện tích lọc khí tối đa: | 40 m² |
| Bộ lọc: | Màng lọc thô, Màng lọc HEPA |
| Loại bụi lọc được: | PM0.003 |
| Kháng khuẩn: | Có |
| Khử mùi: | Có |
| Điện năng tiêu thụ: | 40 W |
| Tiện ích khác: | Làm sạch bằng tia UVC kết hợp ion âm |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 5 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 230 x 230 x 895 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC

HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG