
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Dyson TP00
10,690,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | TP00 (387072-01) |
| Màu sắc: | Trắng/Bạc |
| Nhà sản xuất: | Dyson |
| Xuất xứ sản phẩm: | Malaysia |
| Năm ra mắt : | 2021 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Công suất: | 56W - Điện thế: 220-240V |
| Độ ồn: | HP62 dBa |
| Lưu lượng gió: | 412l/s |
| Tốc độ quạt: | 10 tốc độ |
| Diện tích lọc khí tối đa: | 27 m² |
| Bộ lọc: | Glass HEPA 360° |
| Kháng khuẩn: | Có |
| Khử mùi: | Có |
| Công nghệ Inverter: | Công nghệ Air Multiplier™ |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 3.96 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 1018 x 110 x 190 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC