
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Coway AP-1018F
11,490,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | AP-1018F |
| Màu sắc: | Trắng - Xám |
| Nhà sản xuất: | Coway |
| Xuất xứ sản phẩm: | Hàn Quốc |
| Năm ra mắt : | 2021 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Công suất: | 38W |
| Độ ồn: | 47,4 dB |
| Lưu lượng gió: | Yên tĩnh/1/2 |
| Tốc độ quạt: | Đang cập nhật |
| Diện tích lọc khí tối đa: | 33.9 m² |
| Bộ lọc: | Hệ thống lọc không khí tiên tiến 4 bước giúp loại bỏ đến 99.99% vi khuẩn 0.01㎛ |
| Loại bụi lọc được: | PM0.01 |
| Khử mùi: | Có |
| Đèn báo chất lượng không khí: | Có |
| Công nghệ Inverter: | Chế độ Tiết Kiệm Thông Minh (Smart Eco) |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 7.25 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 376 x 641 x 183 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC