
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Máy lọc không khí Paveden PAP-M1133
1,850,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | PAP-M1133 |
| Màu sắc: | Trắng |
| Nhà sản xuất: | Paveden |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2025 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Công suất: | 15.6 W |
| Độ ồn: | 27 dB |
| Lưu lượng gió: | 187 m³/giờ |
| Diện tích lọc khí tối đa: | 30 m² |
| Bộ lọc: | Hệ thống lọc 3 lớp: màng lọc bụi siêu mịn, màng lọc than hoạt tính, màng lọc thô. Loại bụi lọc được: Lên đến PM 0.003 |
| Loại bụi lọc được: | PM0.003 |
| Kháng khuẩn: | Có |
| Khử mùi: | Có |
| Điện năng tiêu thụ: | 15.6 W |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 2 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 205 x 205 x 310 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC