
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Dyson Purifier Big + Quiet Formaldehyde BP03 BNK/DBU
24,590,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | 464815-01 BP03 BNK/DBU |
| Màu sắc: | Nickel Sáng / Xanh phổ |
| Nhà sản xuất: | Dyson |
| Xuất xứ sản phẩm: | Malaysia |
| Năm ra mắt : | 2023 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Công suất: | 40W |
| Độ ồn: | 56dB |
| Lưu lượng gió: | 100 litre |
| Diện tích lọc khí tối đa: | 100 m² |
| Bộ lọc: | Bộ lọc HEPA H13, bộ lọc than hoạt tính, bộ lọc Formaldehyde |
| Loại bụi lọc được: | PM0.1 |
| Kháng khuẩn: | Có |
| Khử mùi: | Có |
| Đèn báo chất lượng không khí: | Có |
| Tiện ích khác: | Remote Control, Bộ lọc HEPA dùng tới 5 năm, Bộ lọc than hoạt tính dùng tới 2 năm, Bộ lọc Formaldehyde vĩnh viễn |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 11.9 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 434 x 415 x 830 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC