
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Dyson 454851-01 TP10 WH/WH
11,590,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | 454851-01TP10 |
| Màu sắc: | Trắng |
| Nhà sản xuất: | Dyson |
| Xuất xứ sản phẩm: | Malaysia |
| Năm ra mắt : | 2023 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Công suất: | 40 W |
| Độ ồn: | Tối thiểu: 57.8 dB. Tối đa: 61.4 dB |
| Lưu lượng gió: | 40.4 lít/ giây |
| Tốc độ quạt: | 1.2 m/s |
| Diện tích lọc khí tối đa: | 27 m² |
| Bộ lọc: | Carbon HEPA H13+ |
| Loại bụi lọc được: | PM0.1 |
| Kháng khuẩn: | Có |
| Khử mùi: | Có |
| Đèn báo chất lượng không khí: | Có |
| Kết nối Wifi: | Không |
| Tiện ích khác: | Tự nhận biết, giữ lại các chất ô nhiễm. Làm mát. Loại bỏ tới 99.95% hạt nhỏ đến 0,1 µm. Tỏa khí sạch khắp phòng 350°. Cảm biến phân tích chất gây ô nhiễm theo thời gian thực, hiển thị lên màn hình LCD. Air Multiplier cung cấp luồng khí sạch mỗi giây. |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 4.73 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 220 x 204 x 1050 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC