
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Máy lọc không khí HushJet™ HJ10 Đen/ Xanh mòng két (297851-01)
11,690,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | HJ10 |
| Màu sắc: | Đen/ Xanh mòng két |
| Nhà sản xuất: | Dyson |
| Thương hiệu đến từ: | Anh Quốc |
| Xuất xứ sản phẩm: | Malaysia |
| Năm ra mắt : | 2025 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Công suất: | 19 - 40W |
| Độ ồn: | 24-41 dB |
| Lưu lượng gió: | 70l/s |
| Diện tích lọc khí tối đa: | 100 m² |
| Bộ lọc: | Bộ lọc tĩnh điện 360 độ + Formaldehyde và Bộ lọc mùi + khí than hoạt tính 360 độ |
| Loại bụi lọc được: | 99.97% các hạt nhỏ tới 0.3 micron như tác nhân gây dị ứng và bào tử nấm mốc |
| Kháng khuẩn: | Không |
| Khử mùi: | Có |
| Tạo ẩm: | Không |
| Đèn báo chất lượng không khí: | Có |
| Kết nối Wifi: | Có |
| Công nghệ Inverter: | Không |
| Điện năng tiêu thụ: | 220V |
| Tiện ích khác: | Không |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 3.15 kg |
| Kích thước sản phẩm: | Dài 230 mm - Rộng 230 mm - Cao 470 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC