
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Coway AP-1008DH
8,790,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | AP-1008DH |
| Màu sắc: | Nâu |
| Nhà sản xuất: | Coway |
| Xuất xứ sản phẩm: | Hàn Quốc |
| Năm ra mắt : | 2008 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Công suất: | 5-38 W |
| Độ ồn: | 20.7-47.3 dB(A) |
| Lưu lượng gió: | 1.27 ~ 5 cmm |
| Tốc độ quạt: | 340 ~ 980 rpm |
| Diện tích lọc khí tối đa: | 33 m² |
| Bộ lọc: | HEPA |
| Loại bụi lọc được: | PM0.3 |
| Kháng khuẩn: | Có |
| Khử mùi: | Có |
| Đèn báo chất lượng không khí: | Có |
| Công nghệ Inverter: | Không |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 7.3 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 354 x 194 x 645 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC