
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Lọc khí kết hợp sưởi Dyson HP12 K-carbon Wh/Gd (546280-01)
21,790,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | HP12 |
| Màu sắc: | Trắng/Vàng |
| Xuất xứ sản phẩm: | Malaysia |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 24 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Công suất: | <0.5W |
| Độ ồn: | Tối đa 63dB |
| Lưu lượng gió: | 290 lít / giây |
| Tốc độ quạt: | Không |
| Diện tích lọc khí tối đa: | 40 m² |
| Bộ lọc: | 360 HEPA+K-Carbon |
| Kháng khuẩn: | Hệ thống lọc khép kín hoàn toàn với bộ lọc Hepa chặn 99.95% các hạt siêu mịn, kể cả một số vi khuẩn và vi rút * |
| Khử mùi: | Loại bỏ mùi và chất khí (mùi xe hơi,...) đồng thời liên tục khử formaldehyde (mùi phấn hoa, mùi thú cưng, mùi NO2 khi nấu ăn, mùi từ các sản phẩm tẩy rửa,...) |
| Đèn báo chất lượng không khí: | Không |
| Kết nối Wifi: | Yêu cầu thiết bị chạy ứng dụng, WiFi hoặc dữ liệu di động, hỗ trợ Bluetooth 4.0 và iOS phiên bản 15 hoặc Android phiên bản 8 trở lên. Cước phí nhắn tin và dữ liệu tiêu chuẩn có thể được áp dụng. |
| Công nghệ Inverter: | Không |
| Điện năng tiêu thụ: | <0,5W |
| Tiện ích khác: | Sưởi ấm vào mùa đông, Làm mát vào mùa hè, Chế độ tự động, Dễ dàng bảo dưỡng, Công nghệ thông minh |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 5.55 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 248 x 248 x 764 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC