
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Máy lọc không khí Dyson Purifier Cool PC2 De-NOx TP12 (Trắng/Vàng)
21,690,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | TP12 |
| Màu sắc: | (Trắng/Vàng) |
| Nhà sản xuất: | Dyson |
| Thương hiệu đến từ: | Anh Quốc |
| Xuất xứ sản phẩm: | Malaysia |
| Năm ra mắt : | 2025 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Công suất: | 56 Watts |
| Độ ồn: | 61.5 dB |
| Lưu lượng gió: | 290l/s |
| Tốc độ quạt: | Không |
| Diện tích lọc khí tối đa: | Tối ưu cho 27 m² |
| Bộ lọc: | Bộ lọc 360° Combi HEPA + K-Carbon |
| Loại bụi lọc được: | PM0.1 |
| Kháng khuẩn: | Không |
| Khử mùi: | Có |
| Tạo ẩm: | Không |
| Đèn báo chất lượng không khí: | Có |
| Kết nối Wifi: | Không |
| Công nghệ Inverter: | Công nghệ Air Multiplier™ |
| Điện năng tiêu thụ: | 220V |
| Tiện ích khác: | Không |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 4.9 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 1055 x 220 x 222 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC