
LG PuriCare Aero Furniture AS20GPWU0 Trắng
9,990,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | AS20GPWU0.ABAE |
| Màu sắc: | Trắng |
| Nhà sản xuất: | LG |
| Xuất xứ sản phẩm: | Hàn Quốc |
| Năm ra mắt : | 2023 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Công suất: | 28 W |
| Độ ồn: | 44 dB(Max) / 21 dB(Sleep) |
| Lưu lượng gió: | 2.57 m³/phút |
| Tốc độ quạt: | Tự động / Thấp / Vừa / Cao / Ngủ |
| Diện tích lọc khí tối đa: | 19.8 m² |
| Bộ lọc: | Màng lọc thô; Bộ lọc khử mùi khí độc hại; HEPA13 |
| Loại bụi lọc được: | PM0.01 |
| Khử mùi: | Có |
| Đèn báo chất lượng không khí: | Có (LED) |
| Kết nối Wifi: | Có |
| Công nghệ Inverter: | Có |
| Điện năng tiêu thụ: | 28W |
| Tiện ích khác: | 1/. Đèn ngủ theo tâm trạng với 8 màu sắc (Trắng, Xanh dương, Xanh lá, Đỏ, Tím, Xanh da trời, Vàng, Hồng). 2/ Wi-Fi (ThinQ™). 3/ Cảm biến bụi PM 1.0. 4/ Sạc không dây. 5/ Tia UV nano khử trùng 99,99% quạt bằng công nghệ UVnano và phát ra không khí sạch. |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 7.1 kg |
| Kích thước sản phẩm: | Φ 410 x 550 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC

HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG