
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Xiaomi Smart Air Purifier 4 Compact EU (BHR5860EU)
1,490,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | 4COMPACTEU (BHR5860EU) |
| Màu sắc: | Trắng |
| Nhà sản xuất: | Xiaomi |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2022 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Công suất: | 27W |
| Độ ồn: | ≤ 60dB(A) |
| Tốc độ quạt: | Tốc độ lọc bụi mịn PCADR 230m³/h |
| Diện tích lọc khí tối đa: | 27 m² |
| Bộ lọc: | HEPA, hiệu suất cao |
| Loại bụi lọc được: | PM0.3 |
| Kháng khuẩn: | Không |
| Khử mùi: | Có |
| Công nghệ Inverter: | Không |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 2.2 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 220 x 220 x 355 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC