
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Coway AP-3008FH
19,490,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | AP-3008FH |
| Màu sắc: | Trắng |
| Nhà sản xuất: | Coway |
| Xuất xứ sản phẩm: | Hàn Quốc |
| Năm ra mắt : | đang cập nhật |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Công suất: | 106W |
| Độ ồn: | Tối đa 52,8 dB |
| Lưu lượng gió: | Đang cập nhật |
| Tốc độ quạt: | 4 cấp độ |
| Diện tích lọc khí tối đa: | 99 m² |
| Bộ lọc: | HEPA |
| Kháng khuẩn: | Có |
| Khử mùi: | Có |
| Công nghệ Inverter: | Không |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 25 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 600 x 420 x 956 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC